> >> बेरक्याला माहिती देण्यासाठी ई - मेल करा - berkya2011@gmail.com

मंगळवार, २६ मार्च, २०१३

चौथा स्तंभ विशेष पत्रकारिता पुरस्कार जाहीर

पुणे  - अप्रतिम मीडिया व ओम ह्युमन रिसोर्स डेव्हलपमेंटच्या वतीने आदर्श उद्योग समूह प्रायोजित चौथा स्तंभ विशेष पत्रकारिता राज्यस्तरिय पुरस्कारांची घोषणा करण्यात आली. दरवर्षी प्रिंट व इलेक्टॉनिक माध्यमातील पत्रकारांना त्यांचे विशेष कौशल्य व गुणवत्ता लक्षात घेऊन चौथा स्तंभ या राज्यस्तरिय पुरस्काराने सन्मानित केले जाते. यंदा पुरस्कार वितरण सोहळा एप्रिलमध्ये मुंबई येथे मान्यवरांच्या उपस्थितीत होणार आहे, अशी माहिती संयोजक डॉ.अनिल फळे यांनी दिली.

यंदा चौथा स्तंभ पुरस्कार घोषित झालेल्यांची नावे व गट पुढीलप्रमाणे- 
मनोज देवकर, आयबीएन-लोकमत, ठाणे (स्पेशल पॉझिटिव्हस्टोरी)
मंगेश सौंदलकर, प्रहार, मुंबई (आरोग्य)
सुधीर जाधव, आयबीएन-लोकमत, कॅमेरामन(व्हिडिओग्राफी)
सुदर्शन रापतवार, लोकमत परिसर, अंबेजोगाई(विशेषांक)
अर्चना राणे, प्रहार, मुंबई (पर्यावरण)
सचिन माने, सकाळ, छायाचित्रकार, औरंगाबाद (प्रेस फोटोग्राफी)
वासित मोहसिन, लोकमत, औरंगाबाद (विशेषवार्ता)       
गिरिधर पांडे, महाराष्ट्र टाईम्स, पुणे (सांस्कृतिक)
विलास बडे, आयबीएन-लोकमत, मुंबई (स्पेशलस्टोरी)
अ‍ॅड.ललित जोशी, साप्ताहिक आदर्श सहकार, औरंगाबाद(सहकार)
शेख वाजिद राजू, देशदूत, नगर (प्रेस फोटोग्राफी)
समीर मराठे, लोकमत, नाशिक (स्पेशल रिपोर्ट)
सुभाष कच्छवे, लोकपत्र, परभणी (ग्रामीणवार्ता)..  
सचिन कोरडे, लोकमत, गोवा(क्रिडा)
शरद तांबट, मुक्त पत्रकार, कोल्हापूर(सामाजिक)
डॉ.विनोद गोरवाडकर, साप्ताहिक नगारा(सामाजिक-सांस्कृतिक)
शाश्वत गुप्तारे, सकाळ टाईम्स, पुणे(डिफेन्स)             
अनुप गवळी, लोकशाही वार्ता, (शिक्षण)
शशिकांत पाटील, सकाळ, न्यायडोंगरी, नांदगाव (कृषी)
मंगेश कुलकर्णी, महाराष्ट्र टाईम्स, पुणे(स्तंभलेखन)
अनिल वाघमारे, लोकप्रश्न, वडवणी, जि.बीड(स्त्री भ्रूणहत्या)
गोरखनाथ लंगडे, साप्ताहिक एकला चलोरे, धुळे(सामाजिक)
संजय डहाळे, सामना, मुंबई (संपादनकला)
आसाराम लोमटे, लोकसत्ता (राजकारण)
कल्याण देशमुख, पुण्यनगरी(कोर्ट    )
सुनिल कुलकर्णी, दिव्य मराठी, नांदेड (पॉझिटिव्ह स्टोरी)
अभय इंगळे, तरुण भारत, यवतमाळ (ग्रामीणवार्ता)
बाबा गाडे, दै.महानायक, औरंगाबाद(सामाजिक)
कु.श्यामल इंगळे, डॉ.बाबासाहेब आंबेडकर मराठवाडा विद्यापीठ, औरंगाबाद(विद्यार्थी पत्रकार)
जगदिश भावसार, प्रेस फोटोग्राफर, श्रीरामपूर(प्रेस फोटोग्राफी)
कृष्णा केंडे, एबीपी माझा, औरंगाबाद(स्पेशलस्टोरी)
सुभाष बोंद्रे, जाहिरात व्यवस्थापक, दिव्य मराठी, औरंगाबाद(विशेषांक संकल्पना)
दिनेश हारे, फिचर रायटर, दिव्य मराठी, औरंगाबाद(कमर्शियल रिपोर्टिंग)
सुरेश जंपनगिरे, सामना, परभणी (सहकार)
पंकज जोशी, आधुनिक किसान, औरंगाबाद (कृषी)
तुषार वखरे, पुण्यनगरी, औरंगाबाद(शिक्षण)
नेहा पुरव, टिव्ही जर्नालिस्ट, मुंबई

याशिवाय विशेष बाब म्हणून डॉ. बलभीमराज गोरे, सिद्धहस्त लेखक-पत्रकार शिक्षक,
श्री.राजू पाटोदकर, वरिष्ठ माहिती सहाय्यक संचालक, मंत्रालय, मुंबई
श्री.एस.एम.देशमुख, निमंत्रक, पत्रकार हल्ला विरोधी कृती समिती, मुंबई
श्री.किरण नाईक, कार्याध्यक्ष, मराठी पत्रकार परिषद, मुंबई यांना चौथा स्तंभ पुरस्कार देऊन गौरविण्यात येणार आहे.

अप्रतिम मीडिया,
दुसरा मजला, चित्रलेखा चेंबर्स,
आयडियल कॉलनी,
पौड रोड, कोथरुड,पुणे


फेसबुक वर शेअर करा

Facebook